

**MAMLAKA YA MAJI SAFI NA USAFI WA MAZINGIRA MJINI  
GEITA**



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

**MAMLAKA YA MAJISAFI NA USAFI WA MAZINGIRA MJINI GEITA**

Mtaa wa Bomani, S.L.P 477, Geita. TANZANIA. Simu: 0282520296,  
Nukushi 0282520159, Barua Pepe: [info@geuwasa.go.tz](mailto:info@geuwasa.go.tz), [md@geuwasa.go.tz](mailto:md@geuwasa.go.tz)  
Tovuti: [www.geuwasa.go.tz](http://www.geuwasa.go.tz)



**MKATABA NA. GEUWASA/AE/082/2021/2022/W/10**

**KWA AJILI YA**

**UKARABATI NA UKAMILISHAJI WA VIBANDA VYA MITAMBO YA  
UZALISHAJI MAJI CHABULONGO, KANYARA NA IGEMBESABHO  
CHINI YA MPANGO WA MAPAMBANO DHIDI YA UVIKO 19**

**KATI YA**

**MAMLAKA YA MAJI SAFI NA USAFI WA MAZINGIRA MJINI  
GEITA**

**"MWAJILI"**

**NA**

**BW. MATHIAS DEUS**

**"MWAJILIWA/FUNDI"**

**FEBRUARI, 2022**

**SEHEMU YA I: FOMU YA MAKUBALIANO YA MKATABA**



Makubaliano haya ya Mkataba yanafanywa leo ...08... siku ya...02.../2022...Kati ya Mamlaka ya Maji safi na Usafi wa Mazingira Mjini Geita S.L.P 477 GEITA (Hapa ataitwa "Mwajiri") kwa upande mmoja na Mathias Deusi wa S.L.P 398 Geita (Hapa ataitwa "Mkandarasi") kwa upande mwingine.

Kwa kuwa Mwajiri anataka baadhi ya kazi zifanyike yaani: KUFANYA UKARABATI NA UKAMILISHAJI WA VIBANDA VYA MITAMBO YA UZALISHAJI MAJI CHABULONGO, KANYARA NA IGEMBESABHO CHINI YA MPANGO WA MAPAMBANO DHIDI YA UVIKO 19 na kwa barua ya kukubali yenye Kumb Na. GEUWASA/COVID19/VOL.01/24 ya tarehe 01/02/2022 alikubali zabuni ya Mkandarasi kwa utekelezaji na ukamilishaji wa kazi hiyo.

### **SASA MAKUBALIANO HAYA YAMESHUHUDIWA KAMA IFUATAVYO:**

1. Katika makubaliano haya maneno na maelezo yatakuwa na maana sawa kama yalivyopewa katika Masharti ya Mkataba unaorejelewa na;
2. Nyaraka zifuatazo zitachukuliwa kwa pamoja na zisomeke na kufasiriwa kuwa ni sehemu ya makubaliano haya, yaani;
  1. Fomu ya Makubaliano ya Mkataba;
  2. Barua ya Kukubali Kotesheni;
  3. Fomu ya Kuwasilisha Kotesheni;
  4. Masharti Maalumu ya Mkataba;
  5. Masharti ya Jumla ya Mkataba;
  6. Mchanganuo wa Makadirio ya Kazi;
  7. Nyaraka nyingine zozote zinazounda sehemu ya mkataba (Kumbukumbu za ufafanuzi, memoranda dhidi ya rushwa).
3. Nyaraka zote zilizotajwa hapo juu zitarejelewa hapo baadae kama 'Mkataba' na zitachukuliwa kuwa zinakamilishana na zinajieleza sawa lakini ukitokea utata au uhitilafiano zitakuwa na umuhimu katika mfuatano wake kama zinavyoonyeshwa hapo juu.
4. Katika kuzingatia malipo yanayofanywa na Mwajiri kwa Mkandarasi kama baadaye inavyotajwa, Mkandarasi hapa anakubaliana na Mwajiri kutekeleza na kukamilisha kazi kwa kufuata makubaliano, kwa hali zote kulingana na vifungu vya mkataba.

Mwajiri hapa anakubali kumlipa Mkandarasi kwa kuzingatia utekelezaji na

ukamilishaji wa kazi, jumla ya fedha za Tanzania Milioni Kumi na Moja Mia Tano Thelathini Efu tu (11,530,000) bila VAT, baadaye imerejewa kama 'Bei ya Mkataba' kwa nyakati na namna iliyoelezwa katika mkataba.

KATIKA KUSHUHUDIA, pande hizi zimekubaliana na kutia sahihi na muhuri katika siku na mwaka kama ulivyoandikwa hapo juu.

IMETIWA SAHIHI KWA AJILI YA  
NA KWA NIABA YA MWAJIRI

Mbele ya



Sahihi  
(Jina) FRANK CHANGAWA

Sahihi  
(Jina) ERNEST JACKSON

(Kazi) MD

(Kazi) MHANDISI

KWA NIABA YA MKANDARASI:



Mbele ya



Sahihi  
(Jina) MATHIAS DEUSI

Sahihi  
(Name) RICHARD MALIMA

(Kazi) Fuadi

(Kazi) FUNDI

(Anwani) SLP 398

(Anwani) 0764037572 (SILABELA - GITA)

